phone chỉ đường Messenger Zalo

Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850

Thương hiệu: Bridgestone
Tình trạng: Còn hàng
Từ 5,000,000 vnđ
Giá cập nhật theo thời điểm - liên hệ để nhận giá báo mới nhất
Thông tin thêm
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Nhiều chương trình KM hấp dẫn hàng tháng
  • Liên hệ để nhận thêm ưu đãi
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng

Vì sao chọn Thanh An

  • Hàng chính hãng 100%
  • Ngày sản xuất mới nhất
  • Giá tốt nhất, báo giá rõ ràng
  • Dịch vụ chuyên nghiệp
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng

Với khả năng bám đường, êm ái và bền bỉ tối ưu, Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850 là sự lựa chọn hoàn hảo để cải thiện trải nghiệm lái xe của bạn. Hãy cùng Thanh An Autocare khám phá các thông số kỹ thuật và đặc điểm nổi bật của dòng lốp này ngay dưới đây.

Khách hàng thay lốp xe ô tô chính hãng tại cửa hàng của Thanh An Autocare

Khách hàng thay lốp xe ô tô tại cửa hàng của Thanh An Autocare quận 7

Nội dung chính

Thông số kỹ thuật

Tên sản phẩm Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850
Thương hiệu lốp Bridgestone
Kích thước lốp 235/75R15
Dòng gai Dueler H/L XL850
Độ rộng lốp 235
Tỷ lệ chiều cao 75%
Kích thước mâm xe (lazang) 15
Loại lốp Lốp không săm
Tình trạng Mới
Công dụng Lốp lắp cho xe du lịch

1. Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850 có thể lắp trên những dòng xe nào

Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850 có thể sử dụng lắp cho các dòng xe: Ford Ranger, Nissan Terra, Ford Ranger 2.5, Isuzu Hilander, Ssangyong Musso Libero, Ssangyong Musso, Chevrolet Silverado.

Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp thay vỏ xe ô tô tại Thanh An Autocare

Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp thay vỏ xe ô tô tại Thanh An

Ý nghĩa của thông số là:

  • 235: Độ rộng mặt lốp là 235 mm
  • 75: Tỷ lệ chiều cao mặt lốp là 75%
  • R: Kiểu thiết kế lốp
  • 15: Đường kính mâm là 15 inch

2. Ưu điểm nổi bật của Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850

Dueler H/L XL850 là dòng lốp cao cấp dành cho các dòng xe SUV hàng đầu của Nhật Bản. Được thiết kế để mang đến cho bạn trải nghiệm lái xe hoàn hảo và êm ái trên các tuyến đường cao tốc tại Việt Nam.
Tăng tính ổn định trên đường cao tốc: lốp được tối ưu hóa để cung cấp sự ổn định tối đa khi lái xe trên các đoạn đường cao tốc.
Độ bền vượt trội: sản phẩm được chế tạo với công nghệ tiên tiến, đảm bảo độ bền cao và khả năng chống mài mòn.
Bám đường tốt trong mọi điều kiện: thiết kế đặc biệt giúp lốp bám đường tốt cả trong điều kiện ẩm ướt và khô, tăng cường an toàn và hiệu suất lái xe.

3. Mua Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850 chính hãng uy tín chất lượng ở đâu?

Hơn 30 là đại lý phân phối lốp xe ô tô năm uy tín hàng đầu Việt Nam, Thanh An Autocare tự hào mang đến cho bạn:

  • Lốp xe chính hãng 100%
  • Giá cả cạnh tranh, minh bạch
  • Dịch vụ tận tâm với đội ngũ chuyên nghiệp hỗ trợ khách hàng mọi lúc, mọi nơi.

Quy trình thay lốp & cân bằng động (cân mâm dán chì) tại Thanh An

DÒNG GAI CÙNG KÍCH THƯỚC

Tên sản phẩm Giá tham khảo
Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/T 689 Từ 5,000,000 đồng/lốp
Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler M/T 674 Từ 5,000,000 đồng/lốp
Lốp Bridgestone 235/75R15 Ecopia EP850 Thái Lan Từ 5,000,000 đồng/lốp
Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/T D689 Indonesia Từ 5,000,000 đồng/lốp

Chính sách bảo hành: Tại đây

CÁC LỐP KHÁC CÙNG KÍCH CỠ

Với kích thước lốp 235/75R15, bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm sau để lắp cho xế cưng:

Tên sản phẩm Giá tham khảo
Lốp Kenda 235/75R15 Klever M/T KR29 Từ 2,300,000 đồng/lốp
Lốp Kenda 235/75R15 Klever A/T KR28 Từ 2,150,000 đồng/lốp
Lốp Kenda 235/75R15 Klever A/T2 KR628 Từ 2,050,000 đồng/lốp
Lốp Kenda 235/75R15 Kenetica Touring A/S KR217 Từ 1,600,000 đồng/lốp
Lốp Sailun 235/75R15 Terramax AT51 Từ 2,312,500 đồng/lốp
Lốp Sailun 235/75R15 Terramax HLT Từ 2,155,000 đồng/lốp
Lốp Sailun 235/75R15 Terramax H/T Từ 2,155,000 đồng/lốp
Lốp Hankook 235/75R15 Dynapro AT2 RF11 Indonesia Từ 2,150,000 đồng/lốp
Lốp Kumho 235/75R15 Road Venture AT52 Từ 2,300,000 đồng/lốp
Lốp Deestone 235/75R15 R404 Thái Lan Từ 5,000,000 đồng/lốp

Đánh giá

Đánh giá sản phẩm

Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850

Xác thực
5/5
(3 đánh giá)
  • Lê Hoài Nam
    Tôi an tâm khi dùng Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850 chính hãng tại Thanh An.
  • Nguyễn Thành Công
    Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850 giúp xe tôi giảm tiếng ồn đáng kể.
  • Nguyễn Đức Lợi
    Lốp Bridgestone 235/75R15 Dueler H/L XL850 đáng tiền, dịch vụ Thanh An Autocare càng làm mình tin tưởng.

Những sản phẩm liên quan

Những sản phẩm đã xem

Kiến thức về lốp xe

Máy Phát Điện Ô Tô Là Gì? Vai Trò Đối Với Tuổi Thọ Ắc Quy

Vũ Duy 12/06/2026

Quá trình vận hành hệ thống điện trên xe hơi luôn cần sự phối hợp nhịp nhàng giữa linh kiện lưu trữ và bộ phận cung cấp năng lượng. Nghiên cứu chuyên sâu chủ đề "Máy phát điện ô tô là gì? Vai trò đối với tuổi thọ ắc quy" giúp các tài xế chủ động bảo vệ nguồn điện dự phòng. Đội ngũ kỹ thuật viên tại Thanh An Autocare luôn sẵn sàng hỗ trợ khách hàng đo đạc thông số hệ thống sạc nhằm duy trì hiệu suất tốt nhất.

Khách hàng nhận quà sau khi thay nhớt ENEOS tại Thanh An Autocare

Vũ Duy 08/06/2026

Có những món quà không ai đi chăm xe mà nghĩ sẽ mang về...Nhưng hè này, điều đó đang diễn ra mỗi ngày tại Thanh An!

  • Thay lốp, giảm ngay 10% phụ kiện
  • Gắn Camera hành trình Vietmap, cơ hội trúng SH Mode, iPhone 17 và nhiều quà tặng giá trị
  • Thay nhớt Eneos, bốc thăm nhận hàng loạt phụ kiện xinh xắn

Và điều tuyệt nhất là...Những người trong hình không phải người mẫu quảng cáo. Họ là những khách hàng thật đã mang xe đến Thanh An và bất ngờ mang quà về.

  • Xe được chăm sóc.
  • Quà được mang về.
  • Niềm vui được nhân đôi.

Chương trình đang diễn ra với số lượng quà tặng có hạn. Biết đâu lần tới, người cầm phần thưởng trên tay lại chính là bạn?

Thay nhớt ENEOS nhận quà tại Thanh An Autocare

Thay nhớt ENEOS nhận bình giữ nhiệt tại Thanh An Autocare

Giải pháp tăng tuổi thọ lốp xe và tiết kiệm nhiên liệu ô tô

Vũ Duy 04/07/2026

Duy trì chiếc xe vận hành êm ái luôn đi kèm với nhu cầu tối ưu chi phí sử dụng hàng ngày của các tài xế. Chuyên gia từ Thanh An Autocare chia sẻ những gợi ý giúp tăng tuổi thọ và tiết kiệm nhiên liệu cho ô tô thông qua các giải pháp kỹ thuật cụ thể. Sự chú trọng vào hệ thống bánh xe chính là chìa khóa mang lại hiệu quả kinh tế cùng sự an toàn vững chắc.

Hướng dẫn chọn lốp xe ô tô theo phong cách lái

Vũ Duy 30/06/2026

Mỗi chủ xe đều sở hữu thói quen điều khiển phương tiện khác nhau, đòi hỏi những bộ lốp đáp ứng đúng đặc thù vận hành thực tế. Thanh An Autocare xây dựng nội dung hướng dẫn chọn các loại lốp xe theo phong cách lái nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa hiệu suất và độ an toàn trên mọi hành trình. Những thông tin chuyên môn vững chắc dưới đây giúp bạn dễ dàng tìm ra sản phẩm phù hợp nhất cho chiếc xế cưng của mình.

Mẹo kéo dài tuổi thọ lốp xe ô tô giúp xe bền bỉ và an toàn

Vũ Duy 29/06/2026

Sở hữu một chiếc ô tô đòi hỏi chủ xe cần áp dụng những mẹo đơn giản kéo dài tuổi thọ cho "xế cưng" nhằm duy trì hiệu suất vận hành bền bỉ. Chăm sóc hệ thống khung gầm và lốp xe ô tô đúng phương pháp sẽ giúp phương tiện luôn lăn bánh êm ái, tiết kiệm lượng nhiên liệu tiêu hao tối đa. Thương hiệu Thanh An Autocare luôn đồng hành cùng bạn bằng những kiến thức bảo dưỡng chuyên sâu, dễ dàng áp dụng ngay vào thực tiễn sử dụng hàng ngày.

Những sai lầm điều khiển ô tô tài xế mới thường mắc phải

Vũ Duy 23/06/2026

Bắt đầu hành trình cầm lái thực tế đòi hỏi sự tập trung cao độ và kỹ năng xử lý tình huống chính xác. Tuy nhiên, những sai lầm điều khiển ôtô các tài xế mới thường mắc phải luôn tiềm ẩn rủi ro hao mòn phương tiện nhanh chóng. Đội ngũ chuyên gia tại Thanh An Autocare phân tích chi tiết các thói quen lái xe chưa chuẩn mực nhằm giúp quý khách bảo vệ hệ thống khung gầm và dàn lốp an toàn nhất.