phone chỉ đường Messenger Zalo

Giảm

-29%
Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU
Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU
Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU

Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU

Thương hiệu: Michelin
Tình trạng: Còn hàng
Từ 9,504,000 vnđ 7,350,000 vnđ
Giá cập nhật theo thời điểm - liên hệ để nhận giá báo mới nhất
Thông tin thêm
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Nhiều chương trình KM hấp dẫn hàng tháng
  • Liên hệ để nhận thêm ưu đãi
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng

Vì sao chọn Thanh An

  • Hàng chính hãng 100%
  • Ngày sản xuất mới nhất
  • Giá tốt nhất, báo giá rõ ràng
  • Dịch vụ chuyên nghiệp
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng

Bạn muốn xế cưng luôn bứt tốc mạnh mẽ và ôm cua mượt mà trên mọi cung đường? Thay lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU là giải pháp nâng cấp hoàn hảo giúp tối ưu hóa hiệu suất vận hành và tăng cường độ bám đường đáng kể. Hãy cùng Thanh An Autocare tìm hiểu chi tiết về siêu phẩm này để trang bị ngay cho chiếc xe thể thao của bạn.

Mua lốp xe ô tô với giá tốt, đảm bảo độ bám đường tối ưu

Nội dung chính

Thông số kỹ thuật

Tên sản phẩm Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU
Thương hiệu lốp Michelin
Kích thước lốp 275/40R19
Dòng gai Pilot Sport 4S MO1 A
Độ rộng lốp 275mm
Tỷ lệ chiều cao 40%
Thiết kế lốp Radial - Lốp bố tỏa tròn
Kích thước mâm xe (lazang) 19
Xuất xứ Châu Âu
Loại lốp Lốp không săm
Tình trạng Mới
Chỉ số tải trọng 105
Công dụng Lốp lắp cho xe du lịch

Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU sử dụng cho những dòng xe nào?

Dòng lốp hiệu suất cao này thiết kế chuyên biệt cho các mẫu xe thể thao và sedan hạng sang cỡ lớn. Kích thước bề mặt tiếp xúc rộng mang lại khả năng bám đường tối ưu khi xe tăng tốc hoặc phanh gấp. Sản phẩm đáp ứng trọn vẹn yêu cầu khắt khe của những tay lái đam mê tốc độ và sự chính xác.

Các kỹ sư hàng đầu đã nghiên cứu để lốp tương thích hoàn hảo với hệ thống treo thể thao. Cụ thể, bạn dễ dàng lắp đặt sản phẩm cho các dòng xe thuộc Mercedes E300, Mercedes S400, Mercedes S450, BMW 730 Li, Mercedes S500, Mercedes S550, Mercedes S600 Maybach, Mercedes S63, Hyundai Equus, Bentley Arnage, Bentley Azure, Bentley Continental, BMW 750 Li, Genesis G80, Genesis G80 EV, Genesis G90, Genesis G90 Limousine, Maserati Ghibli, Ford Mustang, MG Cyberster. Trang bị đúng thông số vỏ Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU giúp xe duy trì sự cân bằng ở vận tốc cao.

Giải thích thông số kỹ thuật của lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU

Dưới đây là cách đọc các ký hiệu cơ bản trên bề mặt lốp giúp bạn nắm rõ đặc tính sản phẩm trước khi mua:

  • 275: Chiều rộng mặt lốp tiếp xúc với mặt đường tính bằng milimet.
  • 40: Tỷ lệ phần trăm giữa chiều cao hông lốp và chiều rộng mặt lốp.
  • R: Cấu trúc lốp Radial tiêu chuẩn mang lại độ bền bỉ cao.
  • 19: Đường kính la-zăng tương thích với lốp tính bằng inch.
  • MO1: Ký hiệu chứng nhận lốp sản xuất riêng cho các dòng xe Mercedes-AMG.

Hướng dẫn cách kiểm tra thông tin lốp xe tại các vị trí sau:

Để xác định chính xác cỡ lốp nguyên bản của xe, bạn hãy tham khảo nhanh tại các vị trí thuận tiện dưới đây:

  • Sách hướng dẫn sử dụng xe.
  • Tem dán trên thanh đứng của khung cửa phía người lái.
  • Bên trong nắp ngăn đựng găng tay.
  • Trên nắp bình xăng.
  • Nhìn trực tiếp trên lốp hiện tại.

Lốp xe ô tô chất lượng cao, bền bỉ và an toàn cho mọi loại xe

Ưu điểm nổi bật của lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU

Sản phẩm này khẳng định vị thế dẫn đầu nhờ sự kết hợp giữa công nghệ vật liệu tiên tiến và thiết kế gai thông minh. Đây là giải pháp đột phá giúp giải quyết bài toán về độ bám trên đường ướt và đường khô cực kỳ hiệu quả.

  • Công nghệ Bi-Compound: Sử dụng hai loại hợp chất cao su khác nhau ở mặt ngoài và mặt trong giúp tối ưu độ bám.
  • Công nghệ Dynamic Response: Lớp đai bảo vệ lai giữa Aramid và Nylon truyền tải chính xác thao tác đánh lái.
  • Thiết kế rãnh gai sâu: Tăng cường khả năng thoát nước, hạn chế hiện tượng trượt nước khi trời mưa.
  • Cấu trúc hông lốp Premium Touch: Mang lại diện mạo sang trọng, đậm chất thể thao cho xe.

Theo đánh giá từ trải nghiệm thực tế, nhiều khách hàng nhận thấy xe bám đường cực kỳ chắc chắn khi vào cua gắt. Người dùng hoàn toàn an tâm với khả năng phanh ngắn và ổn định trên mặt đường trơn trượt.

Lốp xe ô tô chính hãng giúp tăng cường hiệu suất vận hành

So sánh thực tế lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU với các đối thủ cùng phân khúc

Đặt lên bàn cân các dòng lốp xe ô tô hàng đầu giúp bạn có cái nhìn khách quan về giá trị sản phẩm. Michelin Pilot Sport 4S thường được so sánh với Pirelli P Zero và Continental SportContact 6 để xác định ưu thế hiệu năng.

Tiêu chí Michelin Pilot Sport 4S Pirelli P Zero Continental SportContact 6
Cảm giác lái Rất chính xác Chính xác Tốt
An toàn đường ướt Xuất sắc Tốt Rất tốt
Tuổi thọ Bền bỉ Trung bình Khá
Độ êm Khá êm Ồn Ổn định

Khi bạn đề cao sự an toàn tối đa và cảm giác lái chân thực, siêu phẩm từ Michelin là trợ thủ đắc lực nhất. Hãy nhắn tin ngay cho đội ngũ chuyên gia qua Zalo OA hoặc gọi Hotline 0906662441 để nhận tư vấn thay vỏ Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU chuẩn xác.

Lốp xe ô tô phù hợp mọi loại địa hình, bảo vệ an toàn tối đa

Mua lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU ở đâu uy tín tư vấn từ chuyên gia

Tìm kiếm một địa chỉ thay lốp đáng tin cậy là yếu tố then chốt giúp bạn nhận được sản phẩm chính hãng cùng dịch vụ kỹ thuật chuẩn xác. Thanh An Autocare là trung tâm lốp xe uy tín với hơn 30 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực lốp xe cung cấp các sản phẩm chất lượng. Chúng tôi cam kết mang đến bộ lốp xuất xứ Châu Âu chuẩn xác, giúp khách hàng an tâm trên mọi chặng đường.

Tại cửa hàng, mỗi sản phẩm đều qua kiểm định nghiêm ngặt và đi kèm chế độ bảo hành chính hãng từ nhà sản xuất. Mức giá bán luôn công khai minh bạch, đi kèm nhiều ưu đãi thiết thực giúp bạn tối ưu chi phí. Đội ngũ kỹ thuật viên lành nghề hỗ trợ lắp đặt bằng máy móc hiện đại, đảm bảo sự an toàn tuyệt đối.

Đối với khách hàng ở xa, trung tâm hỗ trợ giao hàng toàn quốc nhanh chóng và chuyên nghiệp. Bạn hãy liên hệ ngay để chúng tôi tư vấn tận tình, giúp bạn chọn đúng mã gai và kích thước lốp. Sự hài lòng và an toàn của quý khách là kim chỉ nam cho mọi hoạt động phát triển của trung tâm.

Câu hỏi thường gặp FAQ được tổng hợp từ chuyên gia lốp xe tại Thanh An Autocare

Dưới đây là những câu hỏi phổ biến mà các bác tài thường quan tâm khi bảo trì và chăm sóc hệ thống bánh xe:

  • Hạn sử dụng của lốp xe là bao lâu? Lốp có tuổi thọ khoảng 6 năm kể từ ngày sản xuất hoặc chạy từ 60.000 đến 100.000 km.
  • Áp suất lốp đúng là bao nhiêu và kiểm tra khi nào? Hãy duy trì áp suất theo bảng hướng dẫn trên cửa xe và kiểm tra định kỳ mỗi tháng một lần lúc lốp nguội.
  • Tại sao phải đảo lốp và bao lâu thì nên đảo một lần? Đảo lốp giúp bánh xe mòn đều, kéo dài tuổi thọ và nên thực hiện sau mỗi 8.000 - 10.000 km.
  • Khi nào tôi cần phải thay lốp mới? Hãy thay lốp khi độ sâu rãnh gai dưới 1.6mm hoặc lốp có dấu hiệu nứt vỡ, phồng rộp.
  • Thay chỉ 1 hoặc 2 lốp được chấp nhận an toàn chứ? Bạn hãy thay theo cặp trên cùng một trục để đảm bảo sự cân bằng và bám đường hiệu quả.

Việc nắm rõ các thông tin cơ bản này giúp bạn chủ động hơn trong quy trình bảo dưỡng xe. Lên lịch kiểm tra lốp định kỳ là thói quen tốt giúp mọi chuyến đi luôn suôn sẻ và an toàn.

Kết luận

Hy vọng những chia sẻ chi tiết về lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU sẽ trở nên hữu ích với bạn. Từ đó, giúp bạn có được quyết định thay lốp hoàn hảo để nâng tầm hiệu suất và bảo vệ an toàn trên mọi hành trình.

Để nhận hỗ trợ lắp đặt dòng vỏ xe cao cấp này, hãy liên hệ ngay qua số hotline để nhận tư vấn tận tình. Hãy đánh giá và theo dõi nhiều bài viết chia sẻ kiến thức xe hữu ích khác từ chuyên gia của chúng tôi!

DÒNG GAI CÙNG KÍCH THƯỚC

Tên sản phẩm Giá tham khảo
Lốp Michelin 275/40R19 E Primacy ST MO Trung Quốc Từ 6,912,000 đồng/lốp
Lốp Michelin 275/40R19 Primacy 3 ZP* S1 Châu Âu Từ 7,200,000 đồng/lốp
Lốp Michelin 275/40R19 Primacy 3 ST ZP Châu Âu Từ 10,000,000 đồng/lốp

Chính sách bảo hành: Tại đây

CÁC LỐP KHÁC CÙNG KÍCH CỠ

Với kích thước lốp 275/40R19, bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm sau để lắp cho xế cưng:

Tên sản phẩm Giá tham khảo
Lốp Hankook 275/40R19 Ventus S1 evo3 K127 Hàn Quốc Từ 4,000,000 đồng/lốp
Lốp Atlas 275/40R19 FORCE UHP Thái Lan Từ 3,200,000 đồng/lốp
Lốp Dunlop 275/40R19 Sport Maxx 050 Từ 10,000,000 đồng/lốp
Lốp Continental 275/40R19 SportContact 3 Châu Âu Từ 10,000,000 đồng/lốp
Lốp Continental 275/40R19 SportContact 5 Châu Âu Từ 10,000,000 đồng/lốp
Lốp Hankook 275/40R19 Ventus V12 Evo2 K120 Hàn Quốc Từ 10,000,000 đồng/lốp
Lốp Dunlop 275/40R19 SP Sport Maxx 050+ Nhật Từ 10,000,000 đồng/lốp
Lốp Pirelli 275/40R19 P Zero Châu Âu Từ 10,000,000 đồng/lốp
Lốp Pirelli 275/40R19 P Zero Runflat Châu Âu Từ 10,000,000 đồng/lốp
Lốp Pirelli 275/40R19 P Zero Rosso Châu Âu Từ 10,000,000 đồng/lốp

Đánh giá

Đánh giá sản phẩm

Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU

Xác thực
5/5
(3 đánh giá)
  • Anh Gia Huy
    Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU giúp tăng sự tự tin khi lái xe trong điều kiện mưa.
  • Trần Gia Hưng – Quảng Trị
    Khả năng giảm ồn của Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU khiến trải nghiệm lái xe tốt hơn.
  • Anh Công Minh
    Lốp Michelin 275/40R19 Pilot Sport 4S MO1 A Châu ÂU mang lại độ bám đường phù hợp với nhu cầu thực tế.

Những sản phẩm liên quan

Những sản phẩm đã xem

Kiến thức về lốp xe

Lốp Sailun VinFast LIMO Green 235/55R18: Giá Và Đánh Giá Chi Tiết

Vũ Duy 05/08/2026

Lốp Sailun VinFast LIMO Green là dòng lốp EV kích thước 235/55R18 được VinFast lựa chọn trang bị nguyên bản (OEM) cho mẫu xe điện MPV 7 chỗ LIMO Green. Sản phẩm được thiết kế chuyên biệt để đáp ứng các đặc điểm của xe điện như trọng lượng lớn, mô-men xoắn cao và yêu cầu giảm lực cản lăn.

Thanh An Autocare đã thực hiện nhiều ca thay thế lốp Sailun 235/55R18 cho VinFast LIMO Green, đặc biệt với nhóm xe chạy dịch vụ có tần suất vận hành cao. Bài viết dưới đây sẽ cung cấp dữ liệu thực tế về độ bền, bảng giá và các giải pháp nâng cấp lốp hiệu quả cho dòng xe này.

Thông số lốp và mâm xe ô tô: Hướng dẫn đọc và nâng cấp đúng kỹ thuật

Vũ Duy 08/09/2026

Nắm vững thông tin kỹ thuật về lốp và mâm xe giúp chủ xe đưa ra quyết định nâng cấp chính xác, đảm bảo hiệu suất vận hành tối ưu cho xế cưng. Hệ thống bánh xe đồng bộ giữ vai trò cân bằng thân xe, rút ngắn khoảng cách phanh và triệt tiêu tiếng ồn dội vào khoang cabin. Trải qua nhiều năm đồng hành cùng tài xế Việt, Thanh An Autocare đúc kết những kiến thức kỹ thuật thực tế nhất giúp bạn đọc tự tin tra cứu và bảo dưỡng phương tiện.

Mã DOT lốp xe ô tô: Cách đọc ngày sản xuất chính xác 2026

Vũ Duy 01/09/2026

Nắm rõ thông tin ngày sản xuất của lốp xe giúp chủ xe kiểm soát tối đa độ an toàn và hiệu suất vận hành trên mọi cung đường. Mã DOT code chính là chìa khóa kỹ thuật cung cấp chính xác tuổi thọ thực tế của hợp chất cao su đang nâng đỡ toàn bộ chiếc xe. Đội ngũ chuyên gia tại Thanh An Autocare sẽ hướng dẫn cách đọc thông số này để quý khách tự tin đánh giá chất lượng sản phẩm.

Chỉ số UTQG trên lốp xe ô tô: Treadwear, Traction, Temperature là gì?

Vũ Duy 29/08/2026

Hiểu rõ các thông số kỹ thuật trên hông lốp giúp chủ xe tối ưu chi phí bảo dưỡng hiệu quả. Hệ thống chỉ số Treadwear, Traction, Temperature (TTT) cung cấp thước đo tiêu chuẩn để đánh giá chất lượng sản phẩm chuẩn xác. Đội ngũ chuyên gia tại Thanh An Autocare sẽ hướng dẫn bạn cách đọc thông số này nhằm tìm ra cấu hình vận hành lý tưởng nhất.

Quy trình thay lốp xe ô tô đúng kỹ thuật an toàn 2026

Vũ Duy 25/08/2026

Sở hữu kỹ năng nắm vững quy trình thay lốp xe giúp chủ phương tiện chủ động xử lý các sự cố thủng xì hơi trên đường dài. Các thao tác kỹ thuật chuẩn xác duy trì độ bền bỉ tối đa cho hệ thống treo và cụm mâm hợp kim của phương tiện. Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp tại Thanh An Autocare luôn khuyến khích người dùng tự trang bị kiến thức nền tảng này nhằm giữ vững hành trình di chuyển xuyên suốt.

Thương hiệu lốp xe phổ biến: Michelin, Bridgestone, Hankook & cách chọn

Vũ Duy 22/08/2026

Mỗi cung đường di chuyển đòi hỏi một đặc tính kỹ thuật riêng biệt từ bộ phận tiếp xúc trực tiếp với mặt đất. Hiểu rõ ưu nhược điểm của các thương hiệu lốp xe phổ biến giúp chủ xe tối ưu hóa cảm giác lái và đảm bảo an toàn tối đa. Đội ngũ chuyên gia tại Thanh An Autocare sẽ cung cấp những phân tích khách quan nhất giúp quý khách dễ dàng quyết định mã gai phù hợp.